"Marriage is our last, best chance to grow up."

Tuesday, April 29, 2008

Duniani Kuna Mambo

Huyu ni moja ya akina baba wa ajabu duniani kwa kumfanyia mtoto wake wa kumzaa kitendo cha ajabu (sex assault) tena kwa miaka 24
Josef Fritzl (73) siku ya jumatatu April 28, 2008 amekiri mbele ya Polisi wa mji wa Amstetten nchini Austria kwamba alimufungia mtoto wake wa kumzaa Elizabeth (42) kwenye basement ya nyumba yake tangu mwaka 1984 na kuzaa naye watoto 7 huku yeye (Josef) na mke wake pamoja na watoto wengine 3 wakiishi katika nyumba moja bila wao kufahamu nini kilikuwa kinaendelea.
Elizabeth anasema hajawahi kuona mwanga wa jua pamoja na watoto wake 3 kwa muda wote wa miaka 24 aliyokuwa amewekwa kwenye hiyo jela ambayo baba yake alimuweka.
Pia huyu mzee amekiri kumchoma moja ya watoto aliozaa na binti yake baada ya kuona amekufa.
Pia huyu mzee alikuwa ametengeneza milango inayofunguliwa kwa namba (codes) ambayo mtu mwingine hawezi kufungua.
Pia kelele zote za binti na watoto zilikuwa haziwezi kusikiwa na mtu yeyote kwa sababu alitengeneza aina ya jela ambayo hata ukipiga kelele mtu wa nje hawezi kukusikia.Je huyu mzee amewezaje kuhakikisha huyo mtoto wake anamfungia, anambaka, na kulazimisha kuzaa naye watoto kwenye hiyo jela ya basement kwa miaka yote 24 bila familia kujua, wala majirani kujua, je alikuwa anawapa vipi mahitaji kama chakula na nguo? Na imekuwaje hadi mzee huyu mchafu na wa ajabu kufikia hatua ya kukamatwa na polisi?

Kwa bahari zaidi soma hapa
http://www.presstv.ir/detail.aspx?id=53555&sectionid=351020606

http://www.cnn.com/2008/WORLD/europe/04/28/austria.cellar/index.html?iref=mpstoryemail#cnnSTCPhoto

http://www.timesonline.co.uk/tol/news/world/europe/article3835640.ece




No comments: