"Marriage is our last, best chance to grow up."

Friday, April 25, 2008

Honeymoon (Fungate) -4-

Mara ya kwana kufanya mapenzi (Tendo la Ndoa)

Ni jambo lisilopingika na ni dhahiri kwamba kitendo cha kufanya mapenzi (sex) ndicho kitendo chenye utamu (feelings) kuliko kitu chochote duniani.
Pia hakuna mtu anaweza kukufundisha kufanya mapenzi kwani kufanya mapenzi ni kitu mtu anazaliwa anajua.
Hapa ni katika kupeana uzoefu, hivyo kama wewe ni mara yako ya kwanza kufanya mapenzi usiwaze sana na kujiuliza itakuwaje.

Kama mmekutana wote mna uzoefu wa kufanya mapenzi hamhitaji maelezo sana, kitu cha msingi ni kujimwaga kitandani na kuanza kazi.
Kama mmoja wenu ana uzoefu wa kufanya mapenzi ni vizuri awe wazi ili kumuelekeza mwenzake na hatimaye mambo yawe mazuri, usipoteze muda kujifanya hujui huo ni unafiki na kutojiamini kwani mmeshaoana tayari, sasa unaficha nini.
Na kama kweli wote ni mabikira na ni mara yenu ya kwanza kufanya mapenzi basi kitu cha msingi ni kuwa tayari na pia kupata idea zifuatazo ili ziwasaidia kuimarisha utamu wa hiyo siku mnayoisubiri kwa hamu duniani na hiyo siku ipo inakuja.

Siyo lazima au sheria kwamba lazima tendo la ndoa lifanywe usiku ule wa harusi.
Mnaweza kusubiri muda wowote mkiwa tayari kwani maharusi wengi huwa wamechoka nyang’anyang’a na hizo sherehe za harusi.
Mnaweza kuishia kuchezeana miili tu na kusubiri muda muafaka wakati mpo tayari, ingawa kwa nini kusubiri kesho wakati leo inawezekana?
Kufanya mapenzi kwa mara ya kwanza huleta hofu sana, kwanza ukifikiria tu kitendo cha kuwa uchi (naked) mbele ya mwanamke au mwanaume kwa mara ya kwanza tangu umekuwa mtu mzima na kuonesha sehemu za siri; hakika si jambo dogo unaweza ku-panic, ukawa nervious, unaweza kuanza kutoa jasho bila mpangilio pia unaweza kukosa hata maneno ya kuongea.


Ufunguo
Ufunguo wa mambo yote ni kwanza kufurahia kwamba siku au muda muafaka uliokuwa unasubiri kwa hamu duniani umefika hivyo jiweke katika hali ya kufurahi na kushangilia.
Baada ya wasimamizi kuwaaga na kuwaacha ninyi wawili ingia kwenye hicho chumba (cha honeymoon), oga vizuri wengine huoga pamoja ila kama ni mara ya kwanza kuwa na mwanamume au mwanamke si rahisi, labda sana sana baada ya siku mbili au tatu au wiki au mwezi na si sheria bali hiari.
Mkishakuwa tayari relax, pigeni story za mambo mengi tu huku mkishikana na kuongea maneno matamu na kujipongeza lengo ni kutengeneza mazingira ya kuondoa tension, stress, au kuwa nervous na issue iliyo mbele yenu.
Kila mmoja aondoe aibu na kama una aibu hapo si mahali pake jitahidi kuhakikisha una participate kwenye shughuli nzima.

Mawasiliano ndiyo msingi wa kuhakikisha kila kitu kinaenda vizuri mwanaume na mwanamke wote kwa pamoja zungumzeni kila kitu unachopenda kama umechoka, sema nimechoka kama unataka mkaoge wote sema tukaoge, just be free free free free free huyo ni wako.


Hakikisha chumba chenu mlango umefungwa locked, wanawake wapo sensitive sana na mwingiliano wa kitu chochote wanapenda sana kuhakikisha kuna usalama na privacy ya hali ya juu.
Pia Kumbuka kwamba; kwa mara ya kwanza hakuna mtu amewahi kukosea kufanya mapenzi kwani jinsi siku zinavyokwenda ndivyo mtazidi kuwa wataalamu.
Na hakuna mtu amewahi kuwa mtaalamu wa kufanya mapenzi siku ya kwanza, hivyo vyovyote vile kitu cha msingi relax na furahia.


Mwanaume:
Wewe ndiye nahodha wa kuhakikisha hiyo meli yako (penis) inatia nanga bandarini (penetrate kwenye vagina) salama na kama unaona huwezi kutia nanga hiyo siku usiwe na haraka kwani umeshafika karibu kabisa na bandari na umeruhusiwa kutia nanga hivyo uwe na saikolojia kubwa kusoma mazingira ya bandari na nchi yenyewe inayomiliki hiyo Bandari kwamba ipo tayari kuipokea meli yako kutia nanga hahahaha hapo pametulia (tafsida).

Kama amekubali kwamba leo unaruhusiwa kutia nanga bandarini basi kitu cha msingi hakikisha umetengeneza mazingira ya mwenzi wako kuwa na hakikisha yupo huru na hana hofu wala mashaka, akili na mawazo yake yametulia na yupo relaxed.

Anza kwa kumuandaa, uwe mbunifu kuanzisha mazungumzo ambayo yatamwezesha kuwa huru kwa mfano unaweza kuanza kuongelea mafanikio ya harusi, jinsi unavyompenda, jinsi alivyo mzuri na alivyokuwa anapendeza huku unamsogelea ili kumpa mgusu na maneno matamu na mazuri then romance hadi awe amesisimuka vya kutosha.
(kumbusu, kumpa mgusu wa kimahaba sehemu zote ambazo yeye atakuelekeza kwamba anafurahia kama vile lips, shingo, chuchu,
na sehemu zote za mwili na sehemu yoyote yeye atayokuelekeza)

Huruhusiwi kuingiza meli yako kutia nanga bandarini kama hajawa aroused/full stimulated and moist (unaweza kujua kwa kupeleka kidole huko kwenye bandari yake).
Hakuna muda maalumu wa kumuandaa hadi awe tayari; hapo inatokana na ninyi wenyewe mambo yanavyoenda na jinsi mnavyojua kuchezea viungo vyenu, ila muda wa wastani kawaida ni kuanzia dakika 15 hadi 30
Ukiona yupo tayari au yeye anaweza kukwambia yupo tayari, ingiza meli polepole bandarini anaweza kukuelekeza yeye mwenyewe inatokana na uzoefu na jinsi alivyojifunza.
Hakikisha unawasiliana naye vizuri kujua anaumia sana au la kwani njia yake bado ni ndogo.


Mwanamke:
Kwanza lazima ufahamu kwamba kuna raha ya ajabu na utamu wa ajabu kwa hiyo meli kutia nanga kwenye hiyo bandari yako.
Wakati mmekaribiana na kuanza kujiandaa kwa kitendo hakikisha unausoma vizuri mwili wako, unahitaji kumwelekeza mwenzi wako sehemu zote ambazo unaona unajisikia raha na kunyegeka zaidi kama
ni kubusiwa,
kunyonywa
au kuchezewa chuchu, kisimi nk.
Mwanamke una nafasi kubwa kuhakikisha suala zima linaenda vizuri siyo suala la kumuachia mwanaume kila kitu afanye na wewe kulala tu kama gogo, elekeza, sema chochote na tia moyo kama unapata raha, sema na kama unapata shida sema, mwambie vipi unajisikia kwani mawasiliano ni muhimu.
Kama huwezi kuongea chukua mkono wake na weka pale unataka yeye aguse au achezee, hapa mnajenga msingi wa raha ambayo utakuwa unaipata kila siku.
Kama hata baada ya foreplay kwa muda mrefu unaona bado upo dry kwenye bandari yako kiasi kwamba meli haiwezi kuitia nanga, maana yake hujawa tayari hivyo mwambie mumeo kwamba you need more time ni vizuri msifanye kuliko kulazimisha ukaumia na baadae ukaathirika kisaikolojia na kuona sex ni kitu kibaya wakati ni kitu kitamu kuliko kitu chochote.

Ukishajisikia upo aroused na stimulated vya kutosha na upo wet/moist kiasi cha kutosha na upo tayari kuruhusu meli kutia nanga kwa mara ya kwanza mwambie nahodha afanye makeke kwani hiyo ndo raha yenyewe.
Ukiona wakati anaingia unapata maumivu unaweza tumia mafuta ya kulainisha (KY Jelly yanapatikana kwenye maduka ya madawa)

Mikao
Kuna mikao mingi kwa ajili ya kufanya mapenzi ila kwa wanandoa wapya tena kwa mara ya kwanza mkao unaotakiwa ni ule wa mwanaume juu na mwanamke chini (missionary position) hii ni rahisi na huwezesha meli kutia nanga bandarini kwa mara ya kwanza vizuri na bila matatizo makubwa ya kiufundi.
Muhimu ni kwamba jinsi siku zinavyozidi kwenda ndipo mtajua mikao mingi na kujua upi unafaa na kuwapa raha zaidi.

Je, mwanaume akishindwa kusimamisha?
Huwa inatokea, hata kama hiyo meli ulikuwa una uhakika nayo kuhusu utendaji wake kuna wakati huwa zinagoma kwa mara ya kwanza kutia nanga sababu ya stress, woga au ku-panic. Omba Mungu kuhakikisha meli inatia nanga bandarini si utani kama wewe ni nahonda kwa mawa ya kwanza.
Muhimu tulia mambo yatarudi na kuwa safi kabisa.
Au wewe mwanaume mwambie mpenzi wako akutajia kwa sauti bila aibu viungo vyote vya kwenye mwili ambavyo anapenda umbusu, umnyonye, na kumchezea, nina uhakika kuna viungo akitaja tu mood itabadilika na umeme utawaka tena.

Maumivu na kutoka damu je?
Kama ni bikira na bado hymen ipo, bila shaka katika harakati za meli kutia nanga bandarini lazima hymen itatifuliwa na kusababisha maumivu ya muda mfupi na uwezekano wa damu kidogo kutoka.
Hakikisha mnafanya maandalizi ya kutosha kabla ya meli kutia nanga.
Tumia vilainisho kama KY jelly na pia muwe na bed sheets zenu au taulo, msichafue mashuka ya watu.

Je, ikitoke amemaliza bada ya dakika 1 au 3?
Kwa mara ya kwanza inaweza kutokea kwa mwanaume kumaliza (kufika kileleni) baada ya dakika 1 au 3, na kaisha fika kileleni meli inaishiwa nguvu kabisa kwenda kutia nanga.
Usijali wala kuogopa kitu cha msingi tuliza akili na endelea na romance na ukiona imeshindikana relax na tafuta muda tena na mweleze mwenzi wako kwani hapo ndo unaanza kupata uzoefu wa hii shughuli.

Je, lazima mwanaume awe kiongozi wa hii shughuli?
Si lazima hapa ni kuelekezana na lengo ni kuanza safari hivyo mawasiliano na kushirikiana bila aibu ndo msingi wa mafanikio ya tendo zima.

Kufika kileleni
Uzoefu unaonesha wanaume ndo hufika kileleni kwa kufanya mapenzi siku ya kwanza na wanawake wao ni mara chache sana labda awe mzoefu na hii shughuli.
Hivyo mwanamke anahitaji kuwa mvumilivu kwani asipofika pale alitegemea bado muda upo na safari imeanza.

Usitegemee mambo makubwa sana
Sex kwa mara ya kwanza ni kichekesho zaidi kuliko utamu hasa kama mmekutana wote washamba kwa maana kwamba hamna uzoefu.
Utamu wa tendo la ndoa unahitaji uzoefu na uzoefu huja baada ya kufanya mara kwa mara hivyo ridhika na chochote kitakachotokea mara ya kwanza.

Na je mwanaume akishindwa kabisa muda wote wa honeymoon?
Kama mwanaume ameshindwa kabisa kuhakikisha meli yake ina penetrate na kutia nanga muda wote wa honeymoon, asi-panic muda anao maana si lazima kila kitu kiwezekane huko honeymoon.
Pia kana kuna Tatizo awaone wasimamizi wa harusi wawasaidia maana si rahisi na huwa haitokei watu kushindwa kufanya mapenzi.
Litakuwa ni Tatizo kubwa sana.
Otherwise labda honeymoon yenyewe ilikuwa ni usiku mmoja na pia kuna sababu za msingi kama vile kuepuka mimba na mambo ya red card.
Tutaendelea na sehemu ya mwisho..........................

No comments: