"Marriage is our last, best chance to grow up."

Thursday, April 17, 2008

Je ni Size ya Kiatu au Mchezaji Mwenyewe

Kwa wanaojua Mchezo Soccer; Kitu cha Msingi si Size ya Kiatu, Bali ni Skills za Mchezaji Mwenyewe ndiyo Zinawezesha Mchezo uwe mtamu na Kisha Magoli ya Kutosha.
Maswali ambayo huwasumbua sana Wanandoa wengi na yamefika mezani kwa madaktari wa mambo ya afya na mahusiano ni kuhusu wanawake kutofika kileleni (orgasm) na wanaume kumaliza haraka tendo la ndoa (ejaculation) na pia, je kuna uhusiano wowote kati ya mwanamke kufika kileleni na size ya kiungo nyeti (penis) cha mwanaume?

Ukiangalia haraka unaweza kusema hayo mambo mawili yanafanana; kwani kama mwanaume anaweza kumaliza haraka (kukojoa au kufika kieleleni), ina maana ni dhahiri mwanamke atakosa kufika kilele kwani mwanaume anakuwa alishamaliza zamani,
Lakini ukweli ni kwamba kama mwanaume atamuandaa mwanamke vizuri basi hata kama huwa anawahi kumaliza haraka (dakika 2) itakuwa haina shida.

Pia watu bado wanajiuliza, ni size gani na urefu gani unafaa kwa kiungo nyeti cha mwanaume kuhakikisha mwanamke anafika kileleni?
Je ni udogo kiasi gani unafaa kumwezesha mwanamke kufika kileleni?

Wapo wanaume kutokana na walivyoumwa kuwa na umbile dogo automatically hujasikia inferior au vibaya na kujiona kama vile hawana uwezo wa kuwapa wapenzi wao mapenzi halisi na kuwafikisha kule wanataka na matokeo yake wengi huwa hawapo wazi kujiachia kwa wake zao au wanaogopa hata wake zao kuona na kuwapa uhuru kukifurahia hicho kiungo nyeti na adimu wakati wa tendo la ndoa.

Kila mwanaume ana kiungo tofauti kama ilivyo kwa alama za vidole vilivyotofauti kwa kila binadamu.
Ukubwa au kimo cha kiungo si msingi wa ufanisi wa utendaji wa tendo la ndoa bali muhusika mwenyewe ndiyo msingi wa mafanikio katika tendo la ndoa.
Huhitaji kuwa mjinga kiasi hicho kudhani kwamba urefu au ufupi, unene au wembamba wa penis ndiyo unafanikisha mke wako wako au mpenzi wako kufikia kilele; badala yake unaweza kumsababishia maumivu na kumkosesha raha ya mapenzi.

Hata mwanaume mwenye penis ndogo anaweza kuwa mtaalamu wa kumfikisha mke wake katika furaha ya kweli katika tendo la ndoa.
Njia pekee ni kijifunza jinsi ya kufanya mapenzi vizuri, jinsi ya kuwa partner mzuri.

Huo ni mwili wako upende, jifunze kuutumia, jitahidi kuutumia kwa ubunifu na kwa kimahaba zaidi.
Mbusu na kumpa mgusu wa mwili mpenzi wako kwa muda mrefu hadi unahakikisha amenyegeka vizuri kwa kumchezea sehemu zote ambazo ukimgusa anapata raha inayomuwezesha kuwa hot kwa kuwa ni partner wako; mwili wake wote ni mali yako na ni wewe, hivyo safiri kila sehemu ya kiungo cha mapenzi kwa kadri unavyoweza kuliko kukimbilia kumwingilia wakati hata hajanyegeka.

Amini, usiamini kila mwanamke anapenda mwanaume au mume ambaye ana kipaji, talent, ana ubunifu, aliyemtaalamu anayeweza kumpa romance ya uhakika na si kuwa na penis kubwa tu bila ujuzi then baada ya dakika 2 upo pembeni unapiga usingizi wakati partner wako anaugulia kwa kuachwa kwenye mataaa.
Hapo ndipo utasikia mwanamke anasema hajisikii kama unampenda anaona kama vile unamtumia tu ili kutimiza matakwa yako ya mapenzi.

Kuwa na kiungo kidogo siyo kosa wala uhalifu bali umeumbwa hivyo na kuujua mwili wako na kujua majibu sahihi ya mahitaji ya kimahaba kwa mke wako hiyo ndiyo akili na unaonekana mwanaume Smart kwani wewe ndo unajua kupenda, unajua mapenzi.

Kuhusu mwanaume kumaliza haraka, pia si kosa wala uhalifu hata kukufanya ujione si lolote, badala yake elekeza jitihada katika kukabiliana na hilo tatizo na inawezekana kwa kupata ushauri wa daktari au kufanyiwa maombi au deliverance hahaha!.

Kitu cha msingi unatakiwa kujua kwamba kuna tofauti kubwa sana za kijinsia kati ya mwanaume na mwanamke.
Kwa asili mwanaume hupenda mara mwanamke akiwa uchi yeye mara moja aingize na kuendelea na mchezo wakati mwanamke yeye anahitaji maandalizi, jitahidi kuwa na muda wa kutosha wa foreplay kwa mke wako zaidi ya dakika 10-15 ili awe tayari kwa tendo la kuingiliwa na wewe.

Na kila mwanamke ana namna yake ya kufikishwa kwenye raha mwingine atapenda aina fulani ya mkao na mwingine atapenda aina nyingine ya mkao, mwingine atapenda achezewe kisimi na mwingine atapenda achezewe chuchu, na mwingine atapenda sehemu nyingine hivyo mwanaume anahitaji kuwa mvumilivu na sharp kumsoma mke na kujua ni kitu gani anahitaji na wapi anahitaji kuguswa zaidi ili afike huko kunako raha yenyewe.
Pia mawasiliano wakati wa faragha yenyewe ni muhimu; kwa maneno na vitendo wengine hawasemi bali wanakuelekeza kwa mkono.

Hebu tuangalie aina za Nne za wanaume wanamaliza haraka na sifa zao:
Aina A:

Huyu hajijui kama ni mtu wa kumaliza haraka (dakika 2), anapotaka mapenzi anamuita mke wake, then akishamvulia nguo ni kuingiza na fanya dakika 2 amemaliza, hajali lolote, hajui mwanamke ana kitu kinaitwa kufika kileleni, hajawahi kusikia na hana mpango wa kujua, anajua anachofanya ni sahihi.
Tendo la ndoa akijitahidi ni dakika 5

Aina B:
Anajua sana kwamba mwanamke anatakiwa afike kileleni ila anajifanya hajui. Tofauti na (Aina A) hapo juu, yeye akiona mwanamke anaugulia kwa kuachwa solemba yeye hujifanya ndo mwanamke amefika kileleni, na wala haulizi kwa mke wake kama hivyo ndo kufika kileleni ili apate ukweli.

Aina C:
Anajua tatizo lake, hafurahii kabisa hii hali na anataka kumuona Daktari ila anaona aibu na anasema hana muda wa kwenda kumuona Daktari au mshauri yeyote wa mambo ya Ndoa. Anajitahidi kwa kumuandaa mke wake kwa kubusu na kumpa migusu ya kimahaba ya kila aina, Ila yeye akiwa tayari tu anaacha kuendelea kumwandaa mke wake na badala yake anaingiza na kumalizia then imetoka, hafurahii ile hali ila ndo hivyo maisha yanaenda.

Aina D:
Huyu anajua tatizo lake na pia anajua umuhimu wa mke wake kufika kileleni;
hivyo anaanza kwa kumpa mke wake romance ya uhakika hadi anafika kileleni kabla hajamwingilia.
Akiona mke yupo katika hali inayoonesha ameridhrika na amefika kileleni kwa njia za stimulation ndipo na yeye anaanza kufanya mapenzi kisha anamaliza huku mke wake amefurahi kwani amefika kule kunatakiwa.

Hii ina maana kwamba kama mwanaume ni mjanja na ana akili ya kujua yeye ni mtu wa kuwahi kumaliza na anamwandaa mke wake hadi anaridhika, basi kwa ke kuwa mtu wa kumaliza mapema haina tatizo na anaweza kuwa na mahusiano mazuri na yenye furaha katika mapenzi na mke wake huku juhudi zingine za kumuona daktari na maombi zikiendelea.
Pia afahamu kwamba hahitaji kuwa mchoyo na mtu wa kujitanguliza yeye (selfish) na badala yake kumtanguliza mpenzi wake afike kileleni kwanza badala yake.

Kiukamilifu; kufanya mapenzi vizuri kwa mwanamke ni penis ya kawaida, kumuandaa vizuri na kwa muda wa kutosha, busu za kutosha sehemu anazopenda, kumpa mgusu wa mwili kwa mikono yako sehemu zote zinazompa raha ya mapenzi, kukaa ndani yake kwa muda mrefu huku akipata msuguano wa muda mrefu na kwa mwendo anaotaka yeye kutokana na anavyoitikia, kujua mikao yake ya mapenzi anayopenda ili kupata raha zaidi na zaidi kufahamu na kumpa kile anahitaji ili kufika kileleni.

Kumbuka kama amawahi kufika kileleni maana yake anajua vionjo muhimu vinavyoweza kumfikisha kileleni hivyo mwanaume mbunifu wa mapenzi lazima unamsikiliza yeye akuongoze kule anataka kwenda kwani kwa mwanume kufika kileleni kwako ni kitu ambacho kipo.

Na Mwisho,
Je mwanamke unawajibu gani katika kuleta usawa kuhakikisha utendaji wa mapenzi unakidhi haja yako?
Jibu;
Unahitaji kuwa wazi kuongea na kuelezea kile Unahitaji kufanyiwa tena kwa uwazi na uhuru. Usibaki kimya na kulala tu usingizi wakati wa tendo ndoa ukidhani kwamba utafika kileleni, ongea kwa mumeo mwambia kwa upendo kabisa nini Unahitaji, kwani ukipoteza hamu ya mapenzi basi hii raha ya mapenzi sahau kabisa kwani unakuwa umechimba shimo ambalo huwezi kutoka.

No comments: