"Marriage is our last, best chance to grow up."

Sunday, August 24, 2008

Watu hawana dogo!

Pichani ni Mgombea urais wa chama cha Democratic Barack Oboma akiwa na Mgombea mwenza (makamu wa rais) Joe Biden na wake zao wakipunga mikono ishara ya kuwasalimia supportes wao wakati wa kumtambulisha Joe Biden tarehe 23/08/2008.

Kitendo cha Joe Biden kutovaa pete ya ndoa kimeleta maswali kwa baadhi ya watu ambao ni wambeya.

Wao wanasema Kuingia ofisi za Washington ni muhimu sana kuwa na pete; hata hivyo Joe Biden anajulikana muda mrefu kwamba huwa havai pete hasa tangu alipooa mke aliyenae sasa baada ya mke wake wa kwanza na binti yake kufa kwa ajali ya gari miaka mitano kabla ya yeye kuona tena mwaka 1977.

Je, Joe Biden ana allergy na metals kama ring za dhahabu?

Source: New York - Daily News

(BY JOTHAM SEDERSTROM and CELESTE KATZ)


No comments: