"Marriage is our last, best chance to grow up."

Thursday, August 28, 2008

JK: “Watanzania eh”
WTZ: “Eh”
JK: “Mimi Rais wenu!”
WTZ: “eh!”
JK: “Sina nguvu tena!”
WTZ: “Eh”
JK: “Ya kukamata mafisadi”
WTZ: “Eh”
JK: “Mafisadi ni wajanja”
WTZ: “Eh”
JK: “Wamekomba Benki Kuu”
Watoto wanaendelea kuitia
“Eh” kwa shauku!
JK: “Wamelangua na Rada”
“Wameiba Meremeta”
“Wamechota nayo EPA”
“Na makampuni mengine”
“Sasa kimbieni!
Watanzania kila mmoja anavyojua anaanza kutimkia kwake na kufanya mambo yake kuokoa maisha yake na ya familia yake.
Kwa hakika hivyo ndivyo nilivyomuona Rais Kikwete.

Source: Mtandao (email)

No comments: