"Marriage is our last, best chance to grow up."

Thursday, October 9, 2008

Eti Kwa simu hawajambo!

Mawasiliano ni jambo a msingi sana kwa jamii ya sasa (information society), Pia mawasiliano ni kiungo muhimu cha kuunganisha watu katika jamii iwe familia, biashara hata utendaji wa ofisi mbalimbali.

Linapokuja suala la mahusiano, mawasiliano ni jambo a msingi sana kati ya wawili wanaopendana na haliwezi kukwepeka.

Kawaida ili barua ifike kwa mhusika basi haina budi kuwa na anwani (address), vivyo hivyo ili watu wawili walio katika mahusiano waweze kuwa na mahusiano mazuri basi mawasiliano ni muhimu na bila mawasiliano ni sawa na barua isiyo na anwani kwani bila anwani watu wa posta watashindwa wapeleke wapi hiyo barua.

Kuna aia nyingi ya kuwasiliana kati ya mtu na mtu kama vile simu za mezani, simu za mkononi (cellular), ujumbe mfupi wa maneno (sms), barua (posta), kuonana (face to face) na email.
Utafiti unaonesha kwamba wanaume wanapenda sana kuwasiliana kwa kuonana (face to face) wakati wanawake wao wanapenda sana kuwasiliana kwa kutumia simu za mkononi (cellular) hii ina maaa kwamba wanawake hujisikia vizuri sana kupigiwa simu na kupiga simu zao (mobile) kuliko kuonana na kuongea.

Je, kuna ukweli wowote kwamba wan awake ni vinara wa kuongeakwenye simu za mkononi?

Joke:
Women are like cell phones.
They like to be held and talked to, but push the wrong button, and you'l............................

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Inawezekana ni kweli wanaweke wanapenda sana kuongea. Na inapendeza zaidi kama unampata msikilizaji mzuri la sivyo hakuna maana.

uhongise