"Marriage is our last, best chance to grow up."

Tuesday, October 21, 2008

Mwanamke tu!

Kufika kileleni hupunguza maumivu ya kichwa:
Kama unaumwa kichwa mara nyingi huwezi kujisikia kupata sex, hata hivyo kupata sex ni njia moja wapo ya kuondoa maumivu ya kichwa hasa kitendo cha kufika kileleni.
Unapofika kileleni (orgasm) kawaida mwili hutoa bio-chemical ambayo hufanya mwili u-relax na kuondoa maumivu pia huongeza idadi ya serotin ili kukupa sex appetite zaidi.

Sex wakati wa hedhi ni hatari kwa maambukizi ya bacteria.
Ingawa kufanya sex wakati upo kwenye siku zako kunakuhakikishia kutopata mimba bado ni wakati mzuri sana kupata maambukizi ya magonjwa.
Mwanamake anapokuwa hedhi kiwango acha acid/alkaline kinabadilika na kuwezesha bacteria kustawi vizuri kwenye uke.
Kawaida uke upo Acidic na bacteria hawapendi kabisa hayo mazingira, damu huongeza pH na kuwa alkaline zaidi hali inayoruhusu bacteria kustawi kwa kasi ya ajabu.
Wengine hutumia kinga!
Hata hivyo kwa nini usisubiri wako umalizi siku zako then uendelee kujirusha na mumeo?

Si sex mara kwa mara bali oral sex husababisha yeast.
Utafiti unaonesha mwanaume hawezi kumwambukiza yeast mwanamke kupitia sex, bali inatokana na mwanamke kuwa na upungufu wa kinga kupambana na yeast.
Kati ya wanawake na wanaume 200 waliofanyiwa utafiti ilionesha kwamba wanawake waliopata oral sex kutoka kwa waume zao walipata yeast au yeast ilijirudia tena.
Hii ina maana kwamba kama mwanamke anatatizo la kuwa affected na yeast kupata oral sex kwake ni risk kubwa zaidi kuendelea kuugua.
Pia asilimia 80 ya wanawake wanaougua yeast husababishwa na tofauti ya homoni (imbalance) mwilini, kuwa na sukari nyingi mwilini, stress, birth control pills nk.

Harufu kama ya mkojo kuzunguka uke si mkojo bali ni jasho.
Kwa kuwa jasho lina aina ya secretions zenye compositions sawa na mkojo ni jambo la kawaida mwanamke kujiona anaharufu ya mkojo kwenye sehemu zake za siri au nguo yake ya ndani (chupi)
Ni vizuri kuosha sehemu V- zone kwa maji na sabuni mara kwa mara baada ya haja ndogo na kupaka poda yenye asili wanga (cornstarch) ambayo huondoa unyevu au jasho, pia usivae kufuli aina ya Nylon ambazo huongeza joto na kusababisha kutoa jasho zaidi.
Ukiona harufu imepotea basi ujue ilikuwa jasho na si harufu ya mkojo na ukiona harufu bado vilevile mwone Daktari.

2 comments:

Fita Lutonja said...

Nimefurahi zaidi kujifunza kutoka kwako endelea zaidi

Yasinta Ngonyani said...

Ni kweli ni mafundisho mazuri ambayo wanawake/wasichana wengi wanabidi wajifunze. Bahati mbaya somo kama hili halipo sheleni TZ labda siku hizi. Ningefurahi kusikia lipo