"Marriage is our last, best chance to grow up."

Thursday, October 16, 2008

Wenzetu wanatunza joto!Wanaume wana ngozi nene kuliko wanawake, ndiyo maana wanawake huwahi kupata ndita (wrinkles) haraka na mapema kuliko wanaume wanapozeeka.

Wanaume wana damu nzito kuliko wanawake, hii ina maana kwamba wanaume huwa na damu yenye oxygen nyingi zaidi na kupelekea kuwa na energy kubwa zaidi pia wanaume hupumua na kuvuta hewa nyingi kuliko wanawake hii ina maana wanawake huvuta hewa mara nyingi na hupumua mara nyingi zaidi kuliko wanaume.

Wanaume wana mifupa mikubwa kuliko wanawake pia mifupa ya wanaume na wanawake imejipanga tofauti ndiyo maana kuna tofauti kubwa sana katika kutembea kwa mwanaume na mwanamke.

Wanaume wana misuli mingi kuliko fat katika miili yao hivyo kuwa rahisi kupunguza uzito, wanawake wana layer ya ziada ya fat ndani ya ngozi ambayo huwawezesha kuwa na joto la ziada hata wakati wa baridi hivyo wanawake huwa na energy reserve nzuri na joto la asili kuliko wanaume, ndiyo maana wakati wa baridi sehemu zingine kiwango cha wanawake kupata mimba huongezeka maradufu.
Guess why?
Malizia mwenyewe!

No comments: