"Marriage is our last, best chance to grow up."

Monday, December 8, 2008

Inashangaza

Unashangaa nini? Wanaume hutoa Jasho zaidi ya wanawake, hii inatokana na sababu kwamba wanawake huweza ku-regulate kiwango cha maji wanayopoteza mwilini.

Mtu wa kawaida ana wastani wa kilo 3 za ngozi yake.

Watoto wadogo hutumia muda mwingi kuota ndoto kuliko watu wazima.

Kwa siku mtu mzima huweza kupitisha lita 10,000 za hewa kwenye mapafu.

Tendo la ndoa huweza kuunguza burn) kati ya 35 – 60 ya calories kwa mwanamke mwenye uzito wa kilo 65 kwa saa.

Kubusu huweza kusaidia kupunguza meno kuoza kwani baada ya kubusiana kinywa hubaki safi kutokana na mate ya ziada.

Wakati mwanamke anafika kileleni huweza kuzalisha homoni aina ya endorphins ambazo ni pain killers hivyo kama unaumwa kichwa isiwe sababu ya kukataa tendo la ndoa bali iwe sababu ya kutaka tendo la ndoa ili umalize maumivu ya kichwa.

Kufanya mapenzi huku mwanamke amesisimama (vertical position) hakuwezi kuzuia mimba hata siku moja.
Uwezekano wa kupata mimba upo mbalimbali maana mbegu zitapanda tu na kufikia lilipo yai na kufanya fertilization.

Kisimi au kinembe (clitoris) ni organ pekee kwenye mwili wa mwanamke ambayo ni kwa ajili ya kumpa raha ya mapenzi hasa baada ya kusisimuliwa vizuri.

Cervix hufanya kazi mbili kwa wakati moja (multitasking) kuhakikisha inapitisha mbegu tu na si kitu kingine kwenda kwenye uterus.

Hapo zamani za kale ilijulikana kwamba mwanamke aliye bikira lazima awe na Hymen, lakini sasa imegundulikwa kwamba kutokuwa na Hymen haina maana kwamba siyo bikira kwani unaweza kuondoa Hymen Kutokana na mazoezi kama vile mwanamke kuendesha baiskeli nk.
Kuwa bikira maana yake ni kutowahi kufanya mapenzi kabisa.

Uke kuwa na harufu (scent) ni jambo la kawaida na hii huonesha kwamba uke upo katika afya njema, ingawa kukiwa na harufu mbaya (kunuka) ni vizuri kujichunguza inaweza kuwa kuna maambukizi au hakuna usalama hivyo mwone daktari.

Mwanamke akiona titi moja kubwa kuliko lingine haina haja ku-panic kwani kila mwanamke huwa na matiti ambayo wakati mwingine huweza kutofautiana shape, size na rangi ya chuchu hivyo basi tofauti yoyote si lolote, relax.

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Kaka MBilinyi nakupa hongera kwa darasa nzuri na soma nzuri Endelea kutufundisha kazi nzuri. ni hayo tu