"Marriage is our last, best chance to grow up."

Monday, January 19, 2009

Huleta hamu zaidi!

Tunda aina ya tikiti maji (watermelon) lina viasili vya citrulline ambavyo huwezesha damu kufanya kazi sawa na anayetumia vidonge vya viagra kiasi cha kutibu tatizo la mwanaume kushindwa kusimamisha uume wakati wa tendo la ndoa.

Dr. Bhimu Patil huko Texas (A&M’s Fruit and vegetable Improvement) amefanya utafiti na kugundua kwamba tunda hili linauwezo huo na faidi zingine nyingi zaidi ya kuongeza libido.

Hivyo kama unahisi unahitaji nguvu zaidi haina haja kuhangaika, kitu cha kufanya ni kubugia matikiti maji kwa speed kama ya light.
Au ukiona mzee (mumeo) hana hamu na ile kitu au mke hana hamu na ile kitu, hakikisha baada ya mlo anapata matikiti maji ya kutosha.


No comments: