"Marriage is our last, best chance to grow up."

Wednesday, February 11, 2009

Kazi kwelikweli!

Mwanaume mmoja aliwahi nyumbani kutoka kazini mapema zaidi ya muda wake wa kawaida ile kufika home akasikia sauti zisizo za kawaida chumbani upstairs, akaamua kukimbia haraka ili kujua kulikoni.
Kufika tu chumbani akakuta mkewe anahema na jasho linamtoka na yupo uchi kabisa, mzee akauliza
“ Vipi mke wangu kulikoni?”
mwanamke huku analia akajibu
“Nimshikwa na heart attack”

Mzee akakimbia downstairs ili kupiga simu kuita ambulance, ile anataka kupiga tu mtoto wake wa miaka 4 akaja na kumwambia
“Baba baba mdogo yupo amejificha kwenye closet chumbani kwenu) na yupo uchi”

Mzee kwa haraka akaacha simu na kukimbia tena upstairs chumbani na kwenda moja kwa moja kumfurumsha jamaa kwenye closet, akafungua mlango wake na kukuta mdogo wake huyo yupo uchi na kwa woga mkubwa amejificha chini kwenye floor ya closet.

Huna akili kabisa wewe”, mzee akafoka “mke wangu ana heart attack wewe upo busy unakimbia tu humu ndani uchi kuwatisha watoto!!!
Nenda zako huko kavae nguo!”

1 comment:

Anonymous said...

kaaaaaazi mbonaa' mhhhh