"Marriage is our last, best chance to grow up."

Monday, February 2, 2009

Si kweli!

Source:

2 comments:

Fikirikwanza said...

Hallo that is more than a truth. I like math but hapa umeniacha hoi kabisa.
Hii formular bwana bomba sana ,solution ni kutooa kabisa kama ndo hivyo.

Anonymous said...

Hiii ni nzuri sana na nimeipenda ila itabaki kuwa kila mtu anatakiwa kuwa na mpenzi, Swali la kizushi Je wanaume wanaopenda pesa kutoka kwa wanawake nao ni matatito, Tusiwaonee wamama tu. Msafiri from Arusha