"Marriage is our last, best chance to grow up."

Monday, February 9, 2009

Utafiti mpya unaonesha kwamba mwanamke akiwa mjamzito huweza kupoteza kumbukumbu (memory) hivyo basi kupoteza kumbukumbu lisiwe jambo la kujiona ni tatizo kubwa sana, ni kitu cha kawaida.
Na baada ya mwaka tangu kujifungua kumbukumbu hurudi kama kawaida.

Utafiti umeshindwa kutoa sababu kamili ni ipi kwa mwanamke mjamzito kupoteza kumbukumbu labda inatokana na homoni pia mfumo wa maisha mapya ya kuwa na mimba kama vile kukosa usingizi, kuchoka nk

Source: http://www.supernanny.co.uk/Advice/-/Pregnancy-and-Birth/-/The-postnatal-you/How-becoming-a-mum-affects-your-memory.aspx

No comments: