"Marriage is our last, best chance to grow up."

Sunday, March 1, 2009

Wallet nayo!

Mwanaume akiwa na wallet kubwa husababisha mwanamke kufika kileleni kirahisi, au tuseme sexual pleasure ya mwanamke ina uhusiano mkubwa sana na ukubwa wa bank account ya mwanaume ( wealth).

Sijui kwa sababu huwa wanajua baada ya kumaliza mzee atamnunulia gari, au midhahabu, au pamba za nguvu au bills zote zitalipwa.

Au mwanamke anakuwa hana stress za kifedha so anakuwa relaxed na mzee!
Au wenye pesa ndo kuliwa maana asilimia kubwa ya wanawake wakiwa na wenye pesa hudanganya kuwa wamefika kileleni kumridhisha mzee, kumbe target ni kumtoa ngawira zake, golddigger hufanya lolote kuhakikisha wanapata.

Pia utafiti haujaonesha je kufika kileleni ndo kuwa na furaha katika maisha ya mahusiano na wahusika na pia ulifanyika nchi gani, hata hivyo wanawake ndo wenye ukweli na huu utafiti.
Unaweza kuwa na mwanaume mwenye pesa gunia lakini anaweza kuwa kitandani hana uwezo wowote kulinganisha na mwanaume ambaye hata wallet hana na mwanamke akafurahi.

Huu utafiti una walakini ndani yake sijui wengine mnasemaje?

Kwa maelezo zaidi soma hapa

No comments: