"Marriage is our last, best chance to grow up."

Friday, June 19, 2009

Si kweli!

Hapa hakuna kitu kinaitwa "kufanya makosa" Kuna msemo wa kingereza kwamba “someone is better than “No one’” ni uwongo kwani “No One” is better than a relationship that lack respect

Wapo watu ambao (hasa wanawake wale ambao wanaona muda unaenda bila kuwa na mchumba au mpenzi wa kuwa naye katika maisha) huamua kushikana na bora mwanaume kwa kudhania kwamba ni heri kuwa na huyo mmoja kuliko kutakuwa naye kabisa.

Subiri kidogo nikwambie!
Kujiingiza kwa wanaume ambaye moyo wako hauko radhi eti kwa sababu unataka na wewe uonekana una mpenzi au una mchumba au una mume au una boyfriend ni kuumiza hisia zako.
Hata kama unaamini utafanikisha matakwa yako bila kuunganishwa emotionally, intellectually au affectionally utaishia kuumizwa.

Wengi wanajuta kwa sababu ya kuamini kwamba "someone is better than no one, hata hivyo waliokiri kwamba "no one is better than a relationship that lack respect" wanapeta.
Tafakari kwa makini!

Pia kujua ni yeye soma hapa

No comments: