"Marriage is our last, best chance to grow up."

Sunday, June 7, 2009

Wanatumia moyo, tunatumia kichwa

Hii ndiyo highway wanaume hutumia kupita na hisia zaoWanawake sex ni moyoni na wanaume sex ni kichwani!
Watu wengi huamini kwamba sex ni kama cement inayowaunganisha mwanaume na mwanamke kuendelea kudumu katika mahusiano.
Baadhi ya tafiti zinaonesha kwamba wakati wa sex wanawake huzalisha kiwango kikubwa sana cha oxytocin homoni inayosisimua hisia na kufanya watu kupendana (fall in love).
Hii husaidia wanawake kuwa na mtandano mzuri unaohusanisha mwili mzima wakati wa sex.

Wanaume huzalisha kiwango kidogo sana cha homoni za oxytocin na hii huwezesha wao kufanya sex bila kuwa connected kihisia.
Kwa mwanamke sex ni emotions kwanza, kuwa na mood nzuri, kupendwa kwanza au kupokea upendo, caring na mwanaume kwanza, Linapokuwa suala la hisia wanawake ni sawa na barabara yenye njia 8 (8 lanes) wakati wanaume ni mfano wa barabara iliyotota inayoenda msituni (forest access road).

Wanaume sex ni suala la mwili kwa mfano mwanaume na mwanamke wakiwa chumbani kitendo cha mwanamke kuvua ngua kwa ajili ya kujiandaa kulala mwanaume tayari anakuwa amesisimka wakati mwanamke anachojua ni kupanda kitandani kulala na si vinginevyo.
Hii ina maana mwanaume tayari yupo tayari kuwa mwili mmoja wakati mwenzake mwanamke yupo tayari kulala usingizi.
Kuwa tayari kuwa mwili mmoja mwanamke huhitaji kupikwa katika hisia zake hata kabla ya Kuingia chumbani.

Zaidi soma hapa

No comments: