"Marriage is our last, best chance to grow up."

Monday, July 20, 2009

Nitajuaje tayari!

Nitajuaje moto umewaka?Swali:
Nitajuaje mke wangu amesisimka vya kutosha na kwamba uke wake upo tayari kupokea uume wangu?
Jibu:
Ukweli ni kwamba mwanamke huwa tayari pale tu ukiwa na muda wa kutosha kuhakikisha amesisimka kiasi cha kutosha mwili mzima.
Mwelezo au dalili au alama (sign) kwamba (mwanamke) yupo tayari au amesisimka kiwango cha kutosha si kuwepo kwa majimaji ya uke tu (secretion/lubrication), au chuchu kusisimka na kuwa ngumu au kulegea kwa macho yake tu, au yeye kutoa miguno, kelele au sauti zinazoonesha anapata raha fulani, bali ni pamoja na kukua au kuongezeka maradufu kwa uke na kuta za uke kukuhakikishia kwamba uke upo tayari kupokea uume wa size na shape ya aina yoyote bila tatizo.

No comments: