"Marriage is our last, best chance to grow up."

Sunday, September 20, 2009

HAZINA ILIYOFICHIKA

Je, unafahamu kwamba kisimi ni kiungo pekee katika mwili wa mwanamke (binadamu) ambacho kipo kwa ajili ya kumpa raha ya mapenzi (pleasure)?

Pia dunia imejigawa katika makundi matatu ya wanaume: wale wanaofahamu clitoris (kisimi, kinembe) kipo sehemu gani katika mwili wa mwanamke, wale wanaoendelea kutafuta kisimi kipo wapi katika mwili wa mwanamke na wale ambao hata hawajui ni kitu gani (hapa tunazungumzia wanaume ambao wapo kwenye ndoa na sivinginevyo).

Dunia inashangaza! Wewe mwambie mwanaume kuna hazina (gold) imegunduliwa chini ya bahari, atatumia mamilioni kuhakikisha anaifikia na kuipata. Mwambia kuna maji katika sayari ya Mars atafanya kila analoweza kwa kutumia technolojia kuhakikisha anafika huko kuyaona hayo maji.
Lakini mwanaume huyohuyo akiambiwa kwamba between the legs katika mwili wa mke wake kuna button ambayo ikibonyezwa (rubbed or licked) mwanamke anaweza kuijikuta yupo International Space Station linapokuja suala la kuwa mwili mmoja.

Kama mwanaume anashindwa kujua hii hazina iliyofichika na jinsi ya kuitumia kumpa raha mke wake, basi aelezwe kwani hapo ni mahali maalumu ambapo mwanaume lazima au awe na skills na uzoefu ambao utafanya mke wake ajisikie kweli ana mume ambaye anajua mahitaji yake ya mwili na ndoa pia.

Kufanya mapenzi kati ya mke na mume bila mke kusisimuliwa kisimi ni sawa na kuwapigia viziwi muziki wa ala nzuri.

Wanaume wengi wamakuwa ovyo linapokuja suala la kuwa mwili mmoja na mke wake kwa sababu wanashindwa ku-hit the right button akiwa na hardware ya mke wake hata kama anatumia software sahihi.

Mwaka 1976 Kuna ripoti iliyojulikana kama Kinsey; ilithibitisha kwamba mahali ambapo panaweza kumsaidia mwanamke kufika kileleni ni kuchezea clitoris hata hivyo mwaka 1976 Mwanamama Shere Hite aliwafannyia interview wanaume wengi kuwauliza Clitoris ni kitu gani majibu yalikuwa yanashangaza kwani wanaume wengi walikuwa hawajui ni kitu gani acha kwamba ni organ kwenye mwili wa mwanamke na mwingine alimjibu kwamba clitoris ni kitambaa cha kupigia deki.

Si wanaume tu ambao hawajui vizuri kuhusu hazina iliyofichika bali hata wanawake wenyewe hawajui uzuri wa hiyo hazina ni kama wanahazina ila hawajui na wanalalamika kwamba hawafurahii mapenzi na waume zao kumbe hata miili yao hawaijui inahazina kiasi gani na zinapatikana wapi.
Na kama wanawake wenyewe hawajui hazina iliyofichika ipo wapi, je wataweza vipi kumuelekeza mwingine kuichunguza na kuitumia?
Kama ni mwanamke basi zingatia yafuatayo:
Kila jambo huanza kwa kujifahamu kwanza hivyo kama hujajijua una hazina ya aina gani unaweza kujichunguza kwanza na kuipenda kwa kuwa hapo ndipo iliyohazina ya furaha ya mapenzi na mume wako.
Chukua kioo then jiangalia, feel it!
Uwe na mazoea ya kuweza kutamka neno kisimi, kinembe au clitoris kwa uwazi na usiwe na aibu kwani kuwa na aibu ndiyo kunafanya hata ukiwa na mume wako usimwambie kwamba furaha yako inaanzia kwenye hazina iliyofichika.
Acha kudanganya kwamba umefika kileleni (faking orgasm) kumbe unamfunga kamba mume wakona pia ni kutokuwa na adabu kwa kisimi chako.

Muulize mume wako kama atafurahia mahaba bila wewe kugusa stick (uume) wake, ukweli atasema hapana na wewe mwambia bila yeye kwenda kwenye hazina iliyofichika basi hutaridhika na kama anashindwa kukipata usimruhusu kwenda sehemu yoyote ya mwili wako hadi afanikiwe hahahah!

Au kwa maelezo zaidi kuhusu hii hazina iliyofichika soma hapa na ukiwa na time soma hapa tena

No comments: