"Marriage is our last, best chance to grow up."

Saturday, September 19, 2009

Inaamua yenyewe!

Kaka Mbilinyi,
Asante kwa jinsi unavyojitahidi kutuelimisha kuhusiana na masuala ya ndoa. Mapenzi, uchumba, familia na mahusiano kwa ujumla, katika kupitia baadhi ya majibu ya maswali yameulizwa hapa nami nikaona niulize swali langu.
Nina tatizo la kuwahi kumaliza (ejaculation) au kukojoa mapema nikiwa na wife wangu, yaani ile kugusa na kuingiza hata kabla sijafika popote najikuta nimemaliza bila kupenda, pia nahisi mke wangu haridhiki inavyotakiwa na nimejitahidi kuhakikisha nakuwa na romance au foreplay ya uhakika lakini likija suala la stick kuiingiza pale mahali, inanizidi ujanja na kufanya yale sijaituma!
Nifanyeje?

Asante sana kwa swali zuri ambalo wanaume wengi duniani wanakumbana nalo na wanawake wengi wamejikuta wanakatishwa tamaa na kujiona matarajio yao yanayeyuka kama barafu wakati wa jua kali pale Buguruni.

Kwa maelezo zaidi soma kwanza hapa pia ukipata muda zaidi soma hapa na kwa nyongeza malizia kwa kusoma hapa kwani nilishajadili kwa undani kabisa.
Weekend Njema!

No comments: