"Marriage is our last, best chance to grow up."

Wednesday, September 16, 2009

Je, naweza kuongeza size?

Unaweza kuongeza size ya nyumba si ........... Kaka Mbilinyi naomba kujua hivi ninawezaje kuongeza size ya uume wangu ili nimfurahishe vizuri mke wangu kwani uume wangu naamini ni mfupi sana na haumfikishi mke wangu pale anahitaji kufika.

Asante kwa swali zuri hata hivyo hili swali limeshaulizwa mara nyingi hapa na kwa ufupi huwezi kuongeza urefu wa stick yako kwenda size yoyote, size na shape ya uume wako ni kitu ambacho kimeamuriwa genetically.

Pia kumbuka kama tunazungumzia sanaa ya mapenzi (sex) kuwa na stick ndefu au kubwa hakuwezi kumfanya mke wako kuwa happy bali jinsi na namna unavyotumia kwa ujuzi wako hiyo stick mkiwa kitandani ndicho kina make the difference.

Hivyo kama unataka kumfurahisha mke wako kitandani focus kwenye love techniques siyo size ya stick yako.

Pia kama kuna binadamu angegundua dawa halisi ya kuongeza urefu basi hata Bill Gates asingeona ndani kiutajiri maana wanaume wengi tu wangehitaji hiyo software ili warekebishe hardware zao.
Usidanganywe na media!
Linapokuja suala la sex kinachotakiwa ni skills & techniques siyo tool

Kwa maelezo zaidi soma hapa

No comments: