"Marriage is our last, best chance to grow up."

Saturday, November 7, 2009

Kupanga

Kila kitu ni kupangaInashangaza sana mke huwa na mipango kamili na kuwekeza jitihada kubwa kwa ajili ya maandalizi ya mlo wa kawaida iwe chakula cha mchana au usiku au kifungua kinywa.
Lakini tunaamini kwamba tendo la ndoa linatakiwa kuwa ghafla kama vile kwenda jikoni na kuanza kupanga sahani za chakula na kusema leo tutakuwa na mlo wa ghalfa, naamini mlo wa aina hiyo haupo kwani inabidi kupanga kwanza.

Hata tendo la ndoa ni the same, ingawa hatufanyi hivyo hatuna planning, bila kupanga, maandalizi, makusudi, maazimio au kuwa na jitihada tunaweza kujikuta tumechoka na hakuna kuridhishana.
Kama tunahitaji tendo la ndoa linaloridhisha kupanga ni muhimu na kuwasiliana kati ya mke na mume kuhusiana na tendo hili takatifu ndani ya ndoa ni muhimu sana.

Pia tunahitaji kuweka kipaumbele kwa ajili ya tendo la ndoa kama tunavyoweka kipaumbele vitu vingine kama vile kulipa bills, kuhakikisha watoto wanapata chakula, ni rahisi sana kufikiria kwamba mbona hata kesho ipo hata hivyo wakati mwingine tunahitahitaji kuzipa hisia zetu kile zinataka.

Zaidi soma hapa

No comments: