"Marriage is our last, best chance to grow up."

Sunday, November 15, 2009

Wanaume nao........

Wanaume hufa mapema zaidi kuliko wanawake:
Kuna wazo ambalo kampuni nyingi za Bima zinalitamka wazi kwamba wanawake wengi wazee watakuwa wajane miaka 7 hadi 11 baada ya mume kufa.
Hii ina maana kwamba wanaume hufa miaka 7 hadi 11 kabla ya wake zao.
Sasa swali ni kwa nini wanaume hufa mapema zaidi ya wake zao.

Wanaume wengi hawako honest kwa wake zao kuhusu kitu chochote katika maisha.
Wanakuwa na maisha yaliyofungwa (boxed) zaidi kuliko wake zao.
Hii ina maana kwamba wanaume wengi huficha true feelings walizonazo, na kila wanapoficha hisia zao hupunguza life span yao.
Ni ngumu kuona mwanaume anatoa machozi, kulia kwa sauati, kukubali amechukia, kukubali ameshindwa, kukubali hawezi nk.
Ni kama anapozidi kuficha feelings zake anazidi kukaza kamba kujiua mwenyewe.
Je, hii ina maana wanaume ni green, hufa mapema hivyo kuwa na kiwango kidogo cha carbon print?
So wanaume ni environmentally friendly!

No comments: