"Marriage is our last, best chance to grow up."

Sunday, December 20, 2009

Unaridhika?

Je, maisha yako kimapenzi (sex) na mume wako au mke wako ni vile unataka iwe?
Majibu ya wengi ni HAPANA.
Hamu ya kuwa na mapenzi ya uhakika, au kuwa kama ilivyokuwa au kuwa kama ninavyotaka iwe ni kitu kipo ndani ya watu wengi kama mzigo wanaotembea nao kichwani bila sehemu ya kuutua.
Haijalishi tunawapenda namna gani wapenzi wetu bado kuna ndoto tunaota za kuwa na mapenzi yanayoridhisha zaidi.

Sasa kwa nini tunahitaji mapenzi yanaroridhisha zaidi?
Sababu kubwa ni kwamba sex is one of the supreme pleasures of life.
Hakuna kitu chenye raha kama sex.
(Thrilling, conforting and sustaining all at once).
Ni njie ya kuelezea na kuimarisha upendo na wakati huohuo inafanya cnnectiojns na senses zetu na kuumba tujisikie wazima (well being)
Kufika kileleni kumeonesha huweza kuimarisha immune sysytem ya mwili.

Sex is fun, ni njia kuelekea kwenye roho na kwa ufupi great sex hufanya watu kuwa na furaha.

No comments: