"Marriage is our last, best chance to grow up."

Saturday, January 2, 2010

Husisimuliwa zaidi ........

Wanawake wengi huhitaji kusisimuliwa kisimi ili kufika kileleni.
Zaidi ya asilimia 60 ya wanawake lazima wasisimuliwe kisimi ili kuweza kufika kileleni.
Ukweli ni kwamba kuamini kwamba mwanamke anaweza kufika kileleni kwa uume kuwa kwenye uke (intercourse) ni sawa na kuamini kwamba mwanaume anaweza kufika kileleni kwa kuchezea testicles (tafsiri mwenyewe kwa Kiswahili)
Haina haja kuachana na uwezo wa anatomy ya mwili.

Ukweli ni kwamba kisimi (clitoris) ni sensitive sawa na kichwa cha uume (penis) na mara kwa mara kisimi hakiwezi kusisimuliwa tu wakati uume upo kwenye uke.

Hata hivyo jambo la msingi ni kwamba si sahihi kwamba mwanaume anayewahi moja kwa moja kwenda kwenye kisimi na kuanza kazi ataweza kumfikisha mke wake haraka kileleni kwani wanawake huja kwa kila aina ya shapes na sizes kimwili, kihisia hivyo njia sahihi ya kumpatia ni kumuuliza nini anapenda afanyiwe na kisimi chake.

Ni wanawake wachache sana watakubali na kujisikia raha kuchezewa kisimi kabla hawajasisimka sehemu zingine za mwili na anaweza kukwazwa au kuwa turned off.
Kama uume, kisimi hujawa na damu na kudinda baada ya kusisimka hivyo kumgusa kisimi kabla hajasisimka huwa haifurahishi na wakati mwingine huumiza.

Wanawake hupishana sana namna kisimi kinatakiwa kichezewa (stimulated) na pia kitu kikubwa ni kwamba hata aina ya stimulation inayotakiwa hutofautiana kwa namna tofauti kwa tendo moja la ndoa.

Itakuwa msaada mkubwa na furaha au raha kama mke atakuwa anawasiliana na mume wake nini anahitaji huku kufanyiwa kwenye kisimi chake huku wakiendelea na furaha yao ya tendo la ndoa.

Je ni pressure kiasi gani, haraka au polepole kiasi gani anahitaji movement kuwa kwa alama au maneno kila wanandoa wana codes zao za chumbani au kitandani.

Kwa maelezo zaidi soma hapa

No comments: