"Marriage is our last, best chance to grow up."

Tuesday, January 5, 2010

Kufuli lake......

Akijua ufunguo wako halisi, kwake ni rahisi mno! Mke mtiriri (sensuous) anafahamu namna ya kumfanya mume wake kuwa tayari kwa ajili ya tendo la ndoa (seduce) pia ni kweli kwamba mume mtiriri (sensuous) anafahamu namna ya kumfanya mke wake kuwa tayari kwa ajili ya tendo la ndoa (turned on).

Kitu kinachoshangaza (au bahati mbaya) ni kwamba Malaya (wanaume na wanawake) ndio wanaojua kushawishi (seduce) vizuri linapokuja suala la sex kuliko wanandoa.
(Can we pick a leaf from them?)

Kitu maalumu ni kwamba wanawake wana faida (advantage) kubwa zaidi ya wanaume linapokuja suala kuanzisha romantic encounter yoyote,Kwani ni rahisi mno kutabiri au kukisia, kujua au kufahamu kile kinaweza kumsisimua kimapenzi mwanaume ndani ya hata dakika 5.
Wakati si rahisi wakati mwingine kutabiri ni namna gani unaweza kumfanya mwanamke awe turned on chini ya dakika 5.

Kinachomsisimua mwanamke mwezi huu kimapenzi kinaweza kuwa hakina maana yoyote mwezi unaofuata, ndiyo maana mwanaume mwenye busara ni mbunifu kufahamu nini mke wake anahitaji kimapenzi ili aweze kumridhisha.
Kwa kuwa anasisimka sana akishikwa matiti au kisimi au G-spot, au yeye kuwa juu, au ukimfanyia massage au busu mwili mzima mwezi huu basi na mwezi ujao atasisimka au mwaka mzima ukifanya the same atasisimka; utachanganya mambo!

Wakati mwanaume kusisimka kimapenzi ni sawa na uhusiano wa kufuli na ufunguo wake (padlock and key), kwani ili kufungua kufuli lake lililofungwa (locked) ni rahisi mno kwani anachohitaji mwanamke ni kuwa na ufunguo halisi wa kufuli la mumewe.
Mara nyingi ukitumia kufuli la kuwa naked au half naked mwanaume anakuwa turned on.

Hata hivyo linapokuja suala la mwanamke ukweli ni kwamba kufuli lake ni complex hata kama unao ufunguo halisi wa kufungua hilo kufuli lake, hii haina maana utafungua kirahisi kwani lazima uwe na funguo aina tofauti tofauti kutokana na mood, mazingira nk ili kufungua kufuli hilohilo moja (Too complex)

Hivyo mwanaume mwenye busara hubeba funguo zote ambazo zinahitaji kwa ajili ya kufungua kufuli moja la mwanamke kutokana na siku au mwezi au mazingira au mood (kinyongo).

Hii ina maana mwanaume ili mambo yawe sawa (mwanamke asisimke na kuwa tayari kwa mapenzi) unahitaji kuwa na lundo la funguo (keys) tofauti kufungua kufuli lake moja la mwili wake vinginevyo utakuwa unavunja mlango na kuingia ndani ya nyumba yake na matokeo yake ni yeye kujisikia maumivu au kuwa bored.

Nisikuchoshe; kafanye kazi!

No comments: