"Marriage is our last, best chance to grow up."

Tuesday, March 23, 2010

Ana Bomu Mwilini

Kila siku mwanaume hujiona yupo Zanzibar kwa holiday!

Kwa binti ambaye unataka kuolewa!

Sex itakuja kuwa issue muhimu sana katika yenu.

Inawezekana wewe binti hujafahamu mume wako mtarajiwa anawaza mara ngapi kuhusu sex kwa saa moja tu acha siku nzima.

Kuwaza kuhusu sex kwa wanaume wengi ni suala ambalo lipo constant kwenye akili na anataka kukuoa kwa kuwa anajua utakuwa tayari kwa hitaji lake la sex.

Kama unajiona hupo tayari kwa sex angalau mara 2 au 3 kwa wiki katika maisha yako ya ndoa, basi fikiria upya uamuzi wako wa kuolewa.

Au kama hujisikii kuwa karibu naye kimapenzi au Unaona hakuvutii kimahaba na bado unataka kuolewa naye basi wewe unataka kusababisha vita ya tatu ya dunia katika ndoa yenu.

++++++++++++++++++++++++++

Katika chumba cha ushauri wanawake na wanaume ambao wameoa waliulizwa swali

Je, utajisikiaje kama kuanzia sasa haitawezekana tena kuwa na sex na mume au mke wako?

Wanawake wengi walijibu

“Haitakuwa tatizo sana kama kutakuwa hakuna sex, ila itakuwa tatizo kama kutakuwa hakuna kubusiana, kushikana au kukumbatiana na mahaba (romance)”

Kwa upande wa wanaume, hata kabla hawajajibu swali ile kuangalia sura zao namna macho yanavyowatoka na jasho linavyotiririka mwilini wakionekana kushangazwa na kutoamini kama wanaweza kuulizwa swali hilo na badala ya kujibu na wenyewe wanauliza swali

“Yaani kutopata sex tena?”

Kumwambia mwanaume kuachana na sex katika ndoa ni kama kumwambia aachane na suala la kupumua au kula chakula.

Swali la kujiuliza ni kwa nini kuna tofauti kubwa kiasi hiki kati ya mke na mume linapokuja suala la sex?

Ukweli ni kwamba aliyetuumba (Mungu) aliachofanya ni kuweka atomic bomb lijulikanalo kwa jina la testosterone katika mwili wa mwanaume.

Hili bomu humfanya kushika moto wa kimapenzi (kulipuka) kwa sekunde chache tu na kuwa tayari kwa sex.

Hata mke wake akiwa anavua nguo ili alale mwanamke bomu lake hulipuka ghafla na mitambo inakuwa tayari kufanya kile ambacho hata yeye mwenyewe haamini.

James aliulizwa swali wakati anajiandaa kuona ni namna gani atajihusisha na suala la sex na mke wake, alijibu bila woga kwamba kwa kweli kwake atapenda sana sex iwe mara tatu kwa siku kwa maana kwamba asubuhi, mchana na usiku kila siku, unaweza kuona ana matatizo ila ni kutokana na kiwango cha atomic bomb alilonalo mwilini mwake.

Firikia wewe ni mwanamke unatumiwa mail inayokwambia kwamba kutokana na matumizi yako ya simu (cell phone) ya kampuni ya Vodacom umeshinda zawadi ya kwenda holiday na mume wako visiwa vya Zanzibar kwenye Hotel ambayo ni five stars kila kitu mtalipiwa kwa wiki nzima.

Wewe na mume wako mtachukuliwa na private jet kutoka huko Arusha mnakoishi na mume wako hadi Zanzibar na mtapewa milioni 25 kwa ajili ya shopping (fedha za matumizi).

Ukifikiria namna utakavyotumia muda na mume wako mkicheza na wakati mwingine mmeshikana mikono katika beaches za bahari ya Hindi na kurudi hotelini kuwa na wakati mzuri (privacy) basi unakuwa very excited kiasi kwamba unamsubiri mume wako mlangoni kwa hamu ili akiingia tu kutoka kazini umpe hizo habari njema za kusisimua.

Ile anaingia tu unamwambia kwamba

“Nina habari njema, tumeshinda grand prize kwenda Zanzibar kwa siku tano, five star hotel kila kitu bure na zaidi tunapewa milioni 25 kwa ajili ya matumizi yetu na tutaenda kwa private jet kwenda na kurudi”.

Kwa mshangao mume wako anakujibu,

“Achana na mimi nimechoka , kichwa kinaniuma, tutaongea baadae au kesho”

Utajisikiaje?

Kama wewe ni mwanamke umeolewa basi kwa taarifa yako atomic bomb (testosterone) ndani ya mwili wako humfanya ajisikia ameshinda grand prize kila siku.

Na huwa anakuwa na hamu kubwa sana kukwambia kuhusu hiyo grand prize, unapoonesha kutopenda au kutojisikia kuwa na tendo la ndoa na yeye hukumbwa na frustrations kubwa sana, hata akienda kulala hapo pembeni kitandani kwenu huwa anakuwa amehuzunika, amejikunyata anaugulia na kuumia moyoni mwake.

Please do not underestimate his sexual needs!

No comments: