"Marriage is our last, best chance to grow up."

Friday, March 5, 2010

Anafikaje?

Wanatofautiana sana hawa.
Toia Michelle pictures

ANAFIKAJE KILELENI?

Je, kufika kileleni kwa mwanamke anapofanya mapenzi ni tofauti na mwanaume?

Tafiti nyingi zimefanyika na mojawapo ni ile iliyoruhusu Wanawake na wanaume wote kuandika vile wanajisikia wanapofika kileleni na baadae wakaruhusu watu wengine wasome na wapendekeze nani ameandika kati ya mwanamke au mwanaume hata hivyo ilikuwa vigumu kwa wasomaji kufahamu maelezo yaliyoandikwa yameandikwa na mwanaume au mwanamke.

Hii ina maana kufika kileleni kwa mwanaume na mwanamke huhusisha uzoefu unaofanana.

Hata hivyo kuna tofauti ya uzoefu wa kufika kileleni kwa Wanawake na hata mwanamke mmoja na hii tofauti hutokana na aina ya kusisimuliwa ili kufika kileleni kuanzia kisimi, uke, G-spot, matiti na hata picha za kizushi (fantasy/imagery)

Je, ni kweli kwamba kinachomfikisha kileleni mwanamke huyu ni tofauti na mwanamke yule?

(Not one size fits all)

Ni kweli pia hata mwanamke huyo mmoja kinachomfanya asisimuliwa kufika kileleni leo ni tofauti na wiki ijayo na mwezi ujao na hata miaka matano au kumi ijayo.

Wapo wanaopenda kusisimuliwa G-spot na wengine hawataki, wapo wanaopenda kusisimuliwa kisimi wengine hakuna lolote, wapo wanaopenda kusisimuliwa uke na wengine hawataki. Wengine matiti au masikio au shingo nk kila mmoja au hata huyo mmoja uliyenaye anatofautiana kutokana na mzunguko wake wa siku kwa mwezi.

Kama tunavyopenda vyakula tofauti na nguo tofauti na usisimuliwe wapi kwa mwanamke kufika kileleni ni tofauti.

Kuamini kwamba kumsisimua mwanamke Mahali fulani ndipo huweza kumfikisha kileleni bila kuwasiliana naye wakati mwingine huweza kuwa kero.

Je, mazoezi ya Kegel huweza kuongeza uwezekano wa mwanamke kufika kileleni kirahisi?

Mazoezi ya kegel ni muhimu mno. Uwezo na uimara wa misuli ya PC (puboccoccygeus) unahusiana mno na mwanamke kufika au kufurahia tendo la ndoa.

Wanawake ambao hawawezi kufika kileleni kirahisi wana misuli ya PC iliyodhaifu (loose).

Mwanamke anayeweza kufika kileleni kwa kusisimuliwa kisimi ana misuli imara hata hivyo mwenye misuli imara zaidi ni yule anayeweza kufika kileleni kirahisi kwa uke wake.

Je, ina maana kuna Wanawake huweza kufika kileleni kwa kulala na kuanza kufikiria picha za kizushi (fantasy) hata kama yupo peke yake?

Ni kweli.

Beverly Whipple, R. N. PhD katika maabara yake aliwaalika Wanawake 10 ambao walisema wana uzoefu na kufika kileleni kwa picha za kizushi (fantasy) na hao Wanawake walionesha mgandamizo wa damu, mapigo ya moyo, kubadilika kipenyo cha macho sawa na kufika kileleni kwa njia zingine kama uke na kisimi.

Je, hii ina maana wanaume hawawezi kufanya hivyo?

Hatujui, hata hivyo wanaume huwa na wet dreams. Bado tafiti zinaendelea kufanywa kufahamu kama wanaume wanaweza kufika kileleni kwa picha uzushi.

Pia tafiti zinafanywa kufahamu kama mwanamke ambaye uti wa mgongo (spinal cord) umeharibika (injuries) kama anaweza kufika kileleni kwani hakuna mawasiliano ya ubongo na sex organs.

Wanawake huwa na tofauti za kufika kileleni kutokana na aina ya kusisimuliwa pamoja na sababu zingine kama vile anavyojisikia huo wakati, kiwango cha homoni.

Si suala la kubonyeza button na mwanamke akafika kileleni. Kufika kileleni si conditioned reflex.

Mara nyingi lengo la mume katika sex ni kuhakikisha mke anafika kileleni je kuna tatizo kuwa na mtazamo kama huo?

Kawaida tunapozungumzia maisha huwezi kukwepa kuweka malengo.

Linapokuwa suala la sex ni kweli kwamba wanaume huwa goal-directed na Wanawake huwa pleasure-directed.

Tatizo huja pale watu wameshindwa kufahamu hiyo siri na hasa wanaposhindwa kuwasiliana na wapenzi wao.

Mwanamke anaweza kufika kileleni kwa kusisimuliwa sehemu zingine za mwili kama vile masikio nk bila kuwasiliana inaweza kuleta shida kwani we are all unique.

3 comments:

Anonymous said...

Hahahaah nimefurahi sana na hii Post yaani inakumbusha vitu vingi sana hasa wakati naanza kuyajua mapenzi maana nilikuwa sikiii raha nilikuwanaona taabu tupu maumivu kumbe nilikuwa sitayarishwi inavyotakiwa ili nifike kileleni.

Anonymous said...

my name is Prince na nina swali ambalo cjawahi kupata jibu lake, hivi utajuaje kama mwanamke amefika kileleni? ni mambo yapi or ishara zipi anazozionyesha wkt amefika kileleni?

Lazarus Mbilinyi said...

Kaka Prince,

Ishara za mwanamke kufika kileleni ni tofauti kwa kila mwanamke.
Ingawa ishara kubwa ni kile kitendo cha mwanamke kufikia raha ambayo ni mjumuiko wa raha zote kiasi cha kujiona kwamba kila kitu kwake kimefika mwisho na huweza kujibana mwilini mwako, wengine huweza kukukwida kwa nguvu zote, wengine hupiga kelele, wengine hutukana matusi wengine husema chochote anajua kwa sababu raha ya kufanya mapenzi hfikia huu na huchukua sekunde 2 hadi 5 na wakati mwingine hujirudia rudia wakati mnaendelea na sex.
Jambo la msingi pia si kwamba kila mwanamke anaweza kufika kileleni, wanawake wengi zaidi ya nusu hawajawahi kufika kileleni.
Pia mwanamke kama amefika kileleni hujua na ni rahisi kufahamu kwani hujisikia tofauti.

Upendo daima