"Marriage is our last, best chance to grow up."

Saturday, April 10, 2010

Kama Computer Vile!


Ndoa ni mfano wa computer.

Kwani computer hukupa kile kimewekwa tu, huwezi kutumia program ya MS Word kama haijawekwa, huwezi kupata internet kama haijawa connect na internet.

Ndivyo ndoa zilivyo

Ukiweka takataka utapata takataka.

Ukiwekeza katika mke kujisikia vizuri na utavuna mume anayejisikia vizuri.

Usipowekeza upendo ndani ya ndoa hauwezi kupokea upendo.

No water in, no water out period!

Hakuna kuwekeza mawasiliano mazuri usitegemee kuwa na mawasiliano mazuri

Ukiilea vizuri ndoa yako itakuwa oasis katikati ya jangwa, na usipowekeza katika kuilea itakuwa jangwa la sahara.

Mke akiweza heshima kwa mume wake, atavuna upendo kutoka kwa mume wake.

Mume akiwekeza upendo kwa mke wake; atavuna heshima kutoka kwa mke wake.

Mume akiwekeza kuwa karibu na mke, kuwa waza kwa mke, atavuna tendo la ndoa linaloridhisha.

Marriage is the art of two incompatible people learning to live compatibly

No comments: